Safari ya Siku ya Wanyamapori ya Serval
Mkutano wa Kifahari wa Safari
Mapitio
Jipatie tukio adimu na lisiloweza kusahaulika kwa safari ya siku moja kwenda kwa Serval Wildlife, hifadhi kuu ya kifahari ya wanyamapori nchini Tanzania iliyoko katika Wilaya ya Siha maridadi. Kikiwa kati ya Mlima Kilimanjaro na Mlima Meru, hifadhi hii ya kipekee ya mazingira inatoa fursa ya kipekee ya kuingiliana na wanyama wakubwa wa Kiafrika katika mazingira tulivu na yenye maadili. Hii sio tu ziara - ni uzoefu wa uhifadhi kwa mtindo.
Safari ya Safari
Safari yako inaanza na usafiri wa kustarehesha asubuhi kutoka Arusha hadi kwa Wanyamapori wa Serval, mwendo wa mwendo wa saa 1.5 kwa gari kupitia maeneo ya mashambani ya Tanzania, ukiwa na mandhari ya mara kwa mara ya kilele cha Kilimanjaro kilichofunikwa na theluji. Baada ya kuwasili, utakaribishwa na wenyeji wa patakatifu wenye joto na ujuzi ambao watakuongoza kupitia matukio ya siku hiyo.
Uzoefu Mwingiliano wa Wanyamapori:
• Furahia matembezi yaliyoongozwa kupitia uwanja wa patakatifu.
• Lisha kwa mikono na kuingiliana na aina mbalimbali za wanyama wakiwemo twiga, pundamilia, elands, mbuni na zaidi.
• Kutana na paka wa serval wenye neema, majina ya patakatifu, na ujifunze kuhusu hadithi na uhifadhi wao.
• Jifunze kuhusu juhudi za kimaadili za uokoaji na urekebishaji ambazo hufanya Serval Wildlife kiongozi katika utalii unaozingatia mazingira.
Burudani ya Anasa na Viongezo vya Hiari:
• Tulia katika Chumba cha kulala cha Serval kinachostaajabisha, chenye nafasi zilizoundwa kwa umaridadi na mionekano ya kupendeza.
• Furahia chakula cha mchana cha kitamu kilichotengenezwa kwa viambato asilia, vilivyopatikana ndani (vinavyojumuishwa au vinavyopatikana kama nyongeza).
• Jitumbukize kwenye bwawa lisilo na kikomo linaloangalia tambarare au pumzika kwa juisi au jogoo.
• Asili fupi ya hiari hutembea kuzunguka maeneo ya misitu ya kibinafsi ya patakatifu. Baada ya siku tulivu na ya kusisimua, utarejea Arusha alasiri ukiwa na moyo uliojaa furaha na kamera iliyojaa matukio ya ajabu.
Gundua Uzuri wa Tanzania
Tukiwa tumetenganishwa pekee na mengine, tunalenga kukupa uthibitisho wa maisha na uzoefu ulioundwa kwa kina kote Afrika. Tuna vifurushi vya safari ambavyo vitaendana na mahitaji na bajeti yako, Pia tunaratibu ratiba za safari zilizotengenezwa mahususi. Safiri nasi leo!
