Gundua Uchawi wa Tanzania ukitumia Tanzaniatrail

Furahia adhama kuu ya safari ya Kiafrika ukitumia Tanzaniatrail, lango lako la matukio ya kipekee na ya kina ya safari nchini Tanzania. Tunaunda safari za kibinafsi ambazo zinachanganya anasa, uhalisi, na matukio, kuhakikisha kila wakati hausahauliki.

Kwa nini uchague Tanzaniatrail Experience?

Tanzaniatrail, tunapita zaidi ya safari za kawaida, tukitengeneza matukio ya kawaida yanayolingana na ndoto zako za kipekee za kusafiri. Waelekezi wetu wa kitaalamu wa ndani hutuhakikishia maarifa ya kina kuhusu wanyamapori na mandhari ya kuvutia ya Tanzania, huku matukio yetu ya kipekee, yasiyo ya kawaida hukuleta karibu na asili kwa njia ya uhalisi zaidi.

Yetu Story

Tanzaniatrail, tuna shauku ya kuonyesha urembo mbalimbali wa Tanzania kupitia uzoefu ulioratibiwa wa safari. Timu yetu ya wataalam waliobobea katika usafiri na wapenzi wa wanyamapori hufanya kazi bila kuchoka ili kuhakikisha unapata matukio yasiyo na kifani, iwe ni safari ya kitambo huko Serengeti, kukutana kwa karibu na sokwe, au kutoroka kwa starehe katika ufuo wa Zanzibar.

Kwanini Utembelee Tanzania?

Tanzania inasimama bila kupingwa kama kivutio cha safari, na karibu robo ya ardhi yake imejitolea kwa uhifadhi. Inajivunia mojawapo ya viwango vya juu zaidi vya wanyamapori duniani kwa kila kilomita ya mraba, ikitoa uzoefu usio na kifani wa kutazama mchezo. Hapa, unaweza kushuhudia Big Five wakirandaranda kwa uhuru katika mbuga kubwa za kitaifa, kukutana na simba wengi zaidi duniani, na kushuhudia Uhamiaji Mkuu wa hadithi— tamasha la kusisimua la ustahimilivu, silika, na kuishi.

Sehemu za Juu za Safari za Tanzania

Tanzaniatrail, tunakupeleka zaidi ya kawaida, tukikuzamisha katika asili halisi ya Tanzania. Kuanzia tambarare za ajabu za Serengeti na urithi wa kitamaduni wa Wahadzabe katika Ziwa Eyasi hadi mwambao wa asili wa Zanzibar, kila safari imeratibiwa vyema. Utaalam wetu uko katika Mzunguko wa Kaskazini mwa Tanzania na Visiwa vya Zanzibar, kuhakikisha safari isiyosahaulika na uzoefu wa pwani.

Hifadhi ya taifa ya serengeti

Hifadhi ya Kitaifa ya Serengeti

Serengeti ni hifadhi kongwe na maarufu zaidi nchini Tanzania; pia ni tovuti ya urithi wa dunia na maajabu ya 7 ya dunia.

Ngorongoro Crater

Kreta ya Ngorongoro ina msongamano mkubwa zaidi wa wanyamapori barani Afrika; hii inafanya kuwa moja ya maeneo maarufu kwa watalii.

Zanzibar

Tembea katika msururu wa barabara zilizochangamka, zenye kupindapinda—nyembamba sana kwa magari—ambapo tamaduni za Waarabu na Waafrika huchanganyikana bila mshono, zikitokeza historia, usanifu, na mila nyingi.

tarangire-National-park

Hifadhi ya Taifa ya Tarangire

Hifadhi ya Taifa ya Tarangire ina eneo la takriban 2,600km2 na inashikiliwa kati ya Nyika za Maasai na maziwa ya Bonde la Ufa Kaskazini na Magharibi.

Hifadhi ya Taifa ya Ziwa Manyara

Ziwa Manyara ni gem ya kuvutia, ambayo itampa mgeni uzoefu wa safari ya Tanzania.

Mlima Kilimanjaro

Mlima Kilimanjaro ni mlima mrefu kuliko yote barani Afrika na mlima mrefu kuliko yote duniani; kusimama kwa uhuru kunamaanisha kuwa Kilimanjaro si sehemu ya safu ya milima.

Kurudisha Katika Kila Safari

Tanzaniatrail, tunaamini kuwa kusafiri kunapaswa kuunda kumbukumbu za kudumu na kuleta mabadiliko chanya. Ndiyo maana 1% ya kila kifurushi cha safari unachohifadhi hurudi moja kwa moja kwa jumuiya za wenyeji nchini Tanzania. Mara kwa mara tunatembelea na kusaidia vituo vya watoto yatima na vituo vya kijamii, na ndoto yetu ni kuanzisha makazi maalum ya watoto chini ya uangalizi wa Tanzaniatrail. Unaposafiri nasi, hauchunguzi uzuri wa Tanzania pekee - unasaidia pia kutoa elimu, chakula, na mustakabali mwema kwa watoto walio katika mazingira magumu. Matukio yako yanabadilisha maisha. Kusafiri kwa kusudi.

Vifurushi vya Safari vilivyoundwa

Tukiwa tumejitenga kikamilifu na wengine, tunalenga kukupa uzoefu wa maisha unaothibitisha na ulioundwa kwa kina kote nchini Tanzania.

Safari ya Honeymoon Tanzania

Tanzania ni mahali pazuri pa fungate na harusi; ina mandhari isiyo na kifani, mandhari, wanyamapori na fukwe za ajabu ambazo hazijaharibiwa kando ya maziwa na Bahari ya Hindi.

Safari ya Kuongozwa na Uhamiaji Serengeti

Safari hii itakuwezesha kuchunguza Serengeti baada ya msimu wa kuzaa kwa nyumbu, Pia utapata nafasi ya kuwaona wakubwa 5 na maelfu ya wanyama.

Safari ya picha

Safari ya kupiga picha nchini Tanzania inatoa matukio ya kuvutia ya wanyamapori, mandhari ya kuvutia ya Serengeti, Ngorongoro, na Tarangire, mawio ya kupendeza ya jua na machweo, na uzoefu halisi wa kitamaduni na makabila ya Wamasai kwa picha zisizoweza kusahaulika.

Makao

Tumeshirikiana na wasambazaji walio na viwango vya juu zaidi wanaotoa huduma za kiwango cha juu zaidi. Tunachagua mahali pa kulala kulingana na starehe, eneo na fursa ya kuboresha hali ya usafiri na mwingiliano wa asili kwenye tovuti.

Uzoefu Usiosahaulika Tanzania!

Tutakusaidia kupanga safari yako ya ndoto ya Tanzania. Gundua Serengeti, Ngorongoro, Tarangire, Zanzibar na zaidi. Safiri nasi leo; info@tanzaniatrail.co.tz

Unahitaji msaada?