Njia ya Mlima Kilimanjaro Rongai
Tembea Kilimanjaro kupitia Njia ya Rongai - njia pekee ya kaskazini inayotoa mwinuko tulivu, wa kuvutia na umati wa watu wa chini, kuonekana kwa wanyamapori na kuzoea sana. Inafaa kwa wanaotembelea mara ya kwanza na kupanda kwa msimu wa kiangazi.
Mapitio
The Njia ya Rongai ni njia pekee inayokaribia Mlima Kilimanjaro kutoka upande wa kaskazini, karibu na mpaka wa Kenya, kutoa a tulivu, uzoefu zaidi wa safari ya mbali na baadhi ya maoni bora ya panoramiki juu ya mlima. Inafaa kwa wapanda mlima wanaopendelea upweke na kupanda taratibu, Njia ya Rongai inajulikana kwa mteremko mpole, ardhi ya eneo thabiti, na trafiki ya chini, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa wale wanaotafuta a njia isiyo na watu wengi hadi kileleni. Njia kawaida huchukua 7 siku, kuruhusu urekebishaji mzuri na viwango vya juu vya mafanikio ya kilele, hasa inapojumuishwa na siku ya ziada ya urekebishaji. Kuanzia kwenye Rongai Gate, wasafiri hupitia mashamba ya wazi, misitu ya misonobari, na moorland, wakiwa na fursa ya kuona wanyamapori kama vile tumbili aina ya colobus na swala, hasa katika siku za mwanzo za safari. Wakati njia inaendelea, inaunganishwa na Njia ya Marangu at Kibanda cha Kibo, kutoka ambapo wapandaji hupanda hadi Uhuru Peak kupitia Pointi ya Gilman. Kushuka kunakamilika kupitia Njia ya Marangu, kutoa fursa ya kipekee ya kuona pande zote mbili za Kilimanjaro katika safari moja. ya Rongai hali ya hewa kavu ya kaskazini inafanya kuwa chaguo bora wakati wa msimu wa mvua, kwani upande huu wa mlima hupokea mvua kidogo sana. Ingawa inaweza isiwe ya kushangaza kama Machame au Lemosho kwa suala la anuwai ya ardhi, Rongai inatoa kupata mwinuko kwa kasi zaidi, umati mdogo, na mandhari kubwa, wazi yenye mandhari ya kuvutia ya macheo ya jua. Pia ni chaguo la ajabu kwa wapandaji kwa mara ya kwanza, familia, au wale wanaohusika na hali mbaya ya hewa au changamoto za mwinuko. Kwa usaidizi kamili wa kambi, miongozo ya kitaalamu, na kambi zenye mandhari nzuri kama Mawenzi Tarn, iliyo chini ya vilele vya Mawenzi, Njia ya Rongai inatoa a amani, thawabu, na upandaji wa kukumbukwa kweli kwa Paa la Afrika.
Kifurushi chetu Maarufu
Kurudisha Katika Kila Safari
Tanzaniatrail, tunaamini kuwa kusafiri kunapaswa kuunda kumbukumbu za kudumu na kuleta mabadiliko chanya. Ndiyo maana 1% ya kila kifurushi cha safari unachohifadhi hurudi moja kwa moja kwa jumuiya za wenyeji nchini Tanzania. Mara kwa mara tunatembelea na kusaidia vituo vya watoto yatima na vituo vya kijamii, na ndoto yetu ni kuanzisha makazi maalum ya watoto chini ya uangalizi wa Tanzaniatrail. Unaposafiri nasi, hauchunguzi uzuri wa Tanzania pekee - unasaidia pia kutoa elimu, chakula, na mustakabali mwema kwa watoto walio katika mazingira magumu. Matukio yako yanabadilisha maisha. Kusafiri kwa kusudi.
