Hifadhi ya Kitaifa ya Mikumi

Ambapo Pori Huzurura Huru

Mapitio

Mbuga ya Kitaifa ya Mikumi ni mojawapo ya vito vilivyofichwa vya Tanzania, vinavyotoa njia mbadala iliyotulia na isiyo na watu wengi kwa maeneo maarufu zaidi ya safari. Hifadhi hii ikiwa katika sehemu ya kusini mwa nchi, ni chemchemi ya kweli kwa wapenda wanyamapori na wale wanaotaka kujionea uzuri wa mandhari ya Tanzania katika utulivu.

Mbuga hii inajulikana kwa nyanda zake za majani, misitu ya mshita, na savannah zilizo wazi, ambazo ni makazi ya wanyamapori wa aina mbalimbali, wakiwemo tembo, twiga, pundamilia, simba, na aina nyingi za ndege. Mikumi pia ni sehemu ya mfumo wa ikolojia wa Pori la Akiba la Selous, na kuifanya kuwa eneo muhimu kwa uhifadhi wa wanyamapori.

Wageni wanaotembelea Mikumi wanaweza kufurahia matumizi ya kawaida ya safari, wakiwa na viendeshi vya michezo vinavyotoa fursa nyingi za kutazama wanyamapori. Ukubwa mdogo wa mbuga hii huifanya iwe kamili kwa siku moja au mbili za uchunguzi, hivyo basi kuwaruhusu wageni kufurahia mikutano ya karibu na asili. Kwa mandhari yake nzuri, utazamaji bora wa wanyamapori, na watalii wachache kiasi, Mikumi inatoa hali ya amani na hali halisi ya safari ya Tanzania.

Gundua Uzuri wa Tanzania

Tukiwa tumetenganishwa pekee na mengine, tunalenga kukupa uthibitisho wa maisha na uzoefu ulioundwa kwa kina kote Afrika. Tuna vifurushi vya safari ambavyo vitaendana na mahitaji na bajeti yako, Pia tunaratibu ratiba za safari zilizotengenezwa mahususi. Safiri nasi leo!

Unahitaji msaada?