Safari ya Siku ya Materuni

Maporomoko ya maji na shamba la kahawa

Mapitio

Epuka shamrashamra za jiji na ujitumbukize katika mandhari nzuri ya mkoa wa Kilimanjaro kwa ziara ya siku nzima kwenye Maporomoko ya Maji ya Materuni na shamba la kahawa la Wachaga. Nje kidogo ya Moshi, tukio hili linachanganya urembo wa asili unaovutia na mila za kitamaduni - zinazofaa zaidi kwa wapenda mazingira, wapenda kahawa na wasafiri wanaotaka kujua.

Safari ya Safari

Matukio yako huanza na safari ya asubuhi kutoka Arusha au Moshi hadi kijiji cha kuvutia cha Materuni, kilicho kwenye miinuko ya kijani kibichi ya Mlima Kilimanjaro. Ukifika, utakaribishwa na waelekezi wa ndani kutoka kwa jumuiya ya Wachaga ambao watakukaribisha nyumbani na mila zao.

Ziara ya Kahawa: Anza siku yako kwa ziara shirikishi ya shamba la kahawa-hai la kiwango kidogo. Jifunze kuhusu kila hatua ya mchakato wa kutengeneza kahawa - kutoka kuchuma maharagwe hadi kuchoma na kusaga - kwa kutumia mbinu za jadi. Jiunge na furaha kwa kuimba na kucheza unapotayarisha kikombe chako mwenyewe cha kahawa safi na nono ya Kichagga.

Kuongezeka kwa Maporomoko ya Maji: Kisha, anzisha safari ya kuongozwa kupitia mashamba na njia za misitu ya mvua ili kufikia Maporomoko ya Maji ya Materuni yenye kuvutia, mojawapo ya maporomoko ya maji ya juu zaidi katika eneo hilo yenye urefu wa zaidi ya mita 80. Kupanda huchukua kama dakika 45 kila kwenda na hutoa maoni ya Kilimanjaro (katika siku za wazi), mimea ya kitropiki, na mimea ya ndani. Furahiya kuzama kwa kuburudisha kwenye bwawa la asili chini ya maporomoko hayo au pumzika tu na loweka katika mandhari.

Chakula cha mchana: Onjeni mlo wa kitamaduni wa Wachaga kijijini, ukitoa ladha ya ladha halisi ya Kitanzania. Alasiri, utarudi Arusha au Moshi, ukiwa umeburudishwa na kufurahishwa na matembezi haya mazuri ya kitamaduni na asili.

Gundua Uzuri wa Tanzania

Tukiwa tumetenganishwa pekee na mengine, tunalenga kukupa uthibitisho wa maisha na uzoefu ulioundwa kwa kina kote Afrika. Tuna vifurushi vya safari ambavyo vitaendana na mahitaji na bajeti yako, Pia tunaratibu ratiba za safari zilizotengenezwa mahususi. Safiri nasi leo!

Unahitaji msaada?